JAMHURI YA MUUNGANO

WA TANZANIA

WAKALA WA USAJILI
UFILISI NA UDHAMINI

(RITA)

RITA AWAY DAY 2023

VIONGOZI WAPYA RITA WAANZA KAZI

Dar es salaam

Kabidhi Wasii Mkuu na Afisa
Mtendaji Mkuu wa Wakala wa
Usaijili Ufilisi na Udhamini (RITA)
Bw. Frank Kanyusi amewataka wa-
tumishi wa Wakala hiyo kufanya
kazi kwa ushirikiano, umoja na up-
endo ili kuongeza ufanisi katika
utekelezaji wa majukumu yao na
kuwawezesha kutoa huduma bora
kwa wananchi wananowahudumia
kote nchini.

Ameyasema hayo mwishoni mwa
wiki Jijini Dar es salaam katika
kikao kilichowashirikisha wafan-
yakazi wote wa RITA na kuongeza
kwamba RITA ni taasisi nyeti sana
inayotoa huduma zake mpaka nga-
zi ya chini ya wananchi hivyo ni
lazima kujipanga kikamilifu ili kuwe-
za kuwafikia wananchi  wote
wanaohitaji huduma na kuondoa
malalamiko ambayo yamekuwa
yakijitokeza mara kwa mara.

Hivi karibuni Rais wa Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt
Samia Suluhu Hassan alimteua
Bw. Frank Kanyusi kuwa Kabidhi
Wasii Mkuu na Bi. Irene Lesulie
kuwa Naibu Kabidhi Wasii Mkuu
kuchukua nafasi za watangulizi
wao ambao uteuzi wao uliteguliwa.

i kuweza kuwafikia wananchi
wengi zaidi ni lazima tuhakikishe
tunaimarisha zaidi matumizi ya
TEHAMA ambapo wananchi kutoka
maeneo mbalimbali wataweza ku-
pata huduma bila kufika ofisi za
Wakala hivyo kupata huduma kwa
haraka na kwa gharama nafuu na
hili litakuwa moja ya mambo ya
msingi tutakayoyasimamia kikamili-
fu katika uongozi wetu”. Alisema
Bw. Kanyusi.
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Kabidhi Wasii Mkuu na Afisa Mtendaji Mkuu
Bw. Frank Kanyusi

Bw.Kanyusi ameongeza kwam-

ba anafahamu upo mfumo wa
eRITA ambao wananchi
wanautumia kutuma maombi
ya huduma hivyo watakaa na

wataalamu na kuufanyia tath-

mini ili kubaini iwapo itahitajika
maboresho yanayotakiwa ili
uweze kufanya kazi kwa ufanisi
zaidi ili ifike wakati maombi
yote yawe vyanatumwa na
kujibiwa kidijitali.
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Naibu Kabidhi Wasii Mkuu
Bi. Irene Lesulie

'Kwa upande wake Naibu!
| Kabidhi Wasii Mkuu, Bi. Irene:
! Lesulie amewataka watumishi
rwote kuzifahamu na kuziishi,
,Dira na Dhima za taasisi am-!
'bazo zinasimama katika mis-:
1ingi ya kulinda haki na kutoa,
‘huduma bora kwa wananchi'
. kwa mujibu wa sheria na tarat- !

! ibu zinazotuwaongoza. I
1

, Pia, amesisitiza kwamba wa-!
i tumishi wote wanatakiwa ku-!
i1tunza siri za Ofisi, kuwa na.
nidhamu ya hali ya juu, ku-|
tumia lugha zenye staha ili!
'kuhakikisha wananchi wote!
rwanaridhika na huduma zi-,
:nazotolewa na wakala. !
"Inabldl tuache kufanya ka2|:
ikwa mazoea na tuwe wabuni-|
fu katika utekelezaji wa ma-!
1jukumu kwani tuko hapa ku-:
iwahudumia  wananchi na.
inaahidi kwamba tutaendelea
i kuwatambua na kuwapongeza'
Iwatumlshl wanaofanya kazi
.kwa bidii na kuvuka malengo, ,
,na sisi viongozi wenu kwa'!
' paoja tunawaahidi ushlrlklano-
ina tutafanya kazi kwa uwazi
1ili kuleta umoja katika taasisi”. |
;alisema Bi. Irene. '
1

-Aklzungumza kwa niaba ya
 Watumishi, Mwenyekiti wa
1 Chama cha Wafanyakazi taW|I
:Ia RITA Bw. Adam Nkolablga-
1wa

aliwakaribisha viongozi,
thao katika Taasisi na ku-!
'wataka ~ watumishi kupawa-

rushirikiano na kufanya kazi,
kwa bidii ili kutimiza malengo'
1 hivyo kuwapa viongozi nguvu'!
'ya kuwatafutia maslahi bora:
| zaidi.
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- - - e RITA AWAY DAY 2023
Sehemu ya Watumishi wakifuatilia mkutano

Kabidhi Wasii Mkuu na Afisa Mtendaji Mkuu — RITA Bw. Frank Kanyusi akimkabidhi cheti Bi.Salome Peter Sumbi kwa

kutambua mchango wake baada ya kustaafu kwa mujibu wa sharia katika utumishi wa umma.
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Kabidhi Wasii Mkuu na Afisa Mtendaji Mkuu—RITA Bw. Frank Kanyusi akimkabidhi cheti Bw. Allen Kijamboje Stephano
kwa kutambua mchango wake baada ya kustaafu kwa mujibu wa sharia katika utumishi wa umma.

: Kabidhi Wasii Mkuu na Afisa Mtendaji Mkuu — RITA Bw. Frank Kanyusi akimkabidhi cheti Bi. Paskazia John Kalo cha :
1 kwa kutambua mchango wake baada ya kustaafu kwa mujibu wa sharia katika utumishi wa umma.
1




| Kabidhi Wasii Mkuu na Afisa Mtendaji Mkuu wa Wakala wa Usajili Ufilisi na Udhamini (RITA) Bw. Frank Kanyusi na '
| Naibu Kabidhi Wasii Mkuu Bi. Irene Lesulie wakisikiliza na kupokea maoni na mapendekezo kutoka kwa Watumishi |
|Wa RITA.

HUDUMA ZA RITA
TUMEKUFIKIA
ULIPO
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'Kabldhl Wasii Mkuu na Afisa Mtendaji Mkuu wa Wakala wa Usaijili Ufilisi na Udhamini (RITA) Bw. Frank Kanyusi na |
i Naibu Kabidhi Wasii Mkuu Bi. Irene Lesulie wakiwa katika picha ya kumbukumbu na baadhi ya watumishi mara !
I baada ya kuhitimisha kikao cha wafanyakazi Jijini Dar es salaam. .
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